รบกวนแนะนำอู่หน่อยคับผมจะวาง sr16veในnxลงแรลลี่สู้กะb16a ผมรู้จักแต่อู่ทำมิตซูคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อภินันท์ อำนวยการ, 6 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนแนะนำอู่หน่อยคับผมจะวาง sr16veในnxลงแรลลี่สู้กะb16a ผมรู้จักแต่อู่ทำมิตซูคับ กลัวทำไม่จบ

1. หาเครื่องได้เหรอครับ SR16

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    บ้านอยุ่แถวไหนครับ

3. ที่ซอยสามัคคีมีฝานำ้เงินอยู่คับ

4. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ลองปรึกษาปลัดใหญ่เซอร์วิส ดูครับ อยู่กาญจนา ซอยตลาดน้ำวัดมะยม 0897804738

5. ขอบคุนคับ

6. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    ซอยสามัคคีตรงคลองประปาหรอครับ อู่ช่างอ๊อดซอยนวลจันเค้าถนัดเครื่องรุ่นนี้นะครับ

7. แนะนำ ช่างอ๊อดครับ แต่คิววางเครื่องนานเลยครับ

8. SR16 VE ฝาแดงหรือฝาน้ำเงินครับ วางแบบเดิมๆหรือเปิดทำเต็มครับ

ฝาแดง ตัว N1 200 ม้า ฝาน้ำเงินตัวธรรมดา 175 ม้า ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้