รถเดิมๆ เติมe85ได้มั้ยครับ แล้วเติม e20จะเป็นไรมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nos Sunny, 2 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nos Sunny

Nos Sunny Guest

0
    0
    0
    รถเดิมๆ เติมe85ได้มั้ยครับ แล้วเติม e20จะเป็นไรมั้ยครับ

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    เติมได้ วิ่งได้ แต่ต้องปรับเปลี่ยนอะไรหลายๆอย่างครับ

3. ของผมsr20veลองเติมe20สดุดไปไม่เป็นเลยครับ ต้องเติม95ฮอผสม!

4. Nos Sunny

Nos Sunny Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนครับ

5. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ของผมเติมยุ่e20ไม่สดุดน่ะไปสนามก็e20นี่รอจูนe85ยุ เปลี่ยนสายทนe85มา่

6. ของผมออกตัวอืดๆ สตาทติดยากมากๆๆ

7. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ตอนแรกก็กลัวสดุดเขาบอกดีกว่าแก็ส95เลยเติมดูก็วิ่งดีไม่สดุด

8. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้