สวัสดีตอนเช้าค้าบ มีใครอยู่แถวๆ โคราชบ้างครับ จะชวนมาซิ่งกัน รายการดริฟ-จิมคาน่า...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boonkongdech Indy Phumpitak, 30 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีตอนเช้าค้าบ มีใครอยู่แถวๆ โคราชบ้างครับ จะชวนมาซิ่งกัน รายการดริฟ-จิมคาน่า รายการใหญ่ครับ ที่ขามทะเลสอโคราชคับ รายละเอียดเพิ่มเติมจะหามาให้คับ อิอิ

1. เจอกันคับพี่ เล็งรุ่นไหนใว้คับ

2. มีสนามซ้อมส่วนตัวด้วย ไม่ธรรมดาจริงๆ ^^

3. เป็นลานตากมันสัมปะหลังอะครับ งานจัดที่นี้อะคับ เลยซ้อมได้คับ

4. ลงทั้งดริฟ ทั้งจิมเลยป่าวครับ

5. อยากดริฟสอนผมมั่งดิครับ

6. ผมลงจิมอย่างเดียวคับ แต่ดริฟก็กำลังหัดเบสิคอยู่เลยคับ

7. โอ้โห้ รถเเรงละซิ

8. ไม่แรงหรอกคับพี่ ผมเน้นเดิมๆ แบบสมบูรณ์อะค้าบ มาดูตัวจิงได้เลยคับ เด๋วแถมลีโอลังนึง อิอิ

9. อาทิตย์นี้ไปซ้อมได้นะคับพี่ ช่วงนี้รถเทพๆ เสียงอย่างกะฮอ เพียบเลย

โอเคคับพี่ เดี๋ยวเจอกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้