สอบถามเรื่องแก็สนิดนึงครับ มีอาการรอบตกตลอด แล้วก็เครื่องดับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Narong Rvy, 27 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    สอบถามเรื่องแก็สนิดนึงครับ มีอาการรอบตกตลอด แล้วก็เครื่องดับ ทุกครั้งที่เติมแก็สเข้าไปใหม่ แต่วิ่งนํ้ามันปกติ ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้มั้งครับ

2. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    เคยเปลี่ยนกรองแก๊สบางยังคับ

3. Narong Rvy

0
    0
    0
    เปลี่ยนแล้วครับ พอแก็สจะหมดไปเติมเพิ่ม พอออกมาก็รอบก็ไม่นิ่ง ขึ้นเนินก็ดับแล้วครับ

4. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ตอนเปลี่ยนเค้าจูนใหม่ไหมคับ แก๊สระบบไหนอะคับ ผมว่าต้องไล่เช็คและจูนอีกรอบคับ

5. Narong Rvy

0
    0
    0
    เด๋วต้องให้ช่างลองจูนอีกสักรอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้