เห็นแล้วหัวใจแทบสลาย ทะเบียนเนี่ยก่อนรถผม 200กว่าคัน >p>

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 27 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นแล้วหัวใจแทบสลาย ทะเบียนเนี่ยก่อนรถผม 200กว่าคัน >p>

1. คนขับปลอดภัยไหมจาร์ย

2. เบื่องต้นมีผู้บาดเจ็บเป็นชาย1รายเป็นชาวต่างชาติ....กู้ภัยนำผู้บาดเจ็บส่ง รพ.ประจวบฯ

3. ขอให้ไม่เป็นไรมากนะครับ สาธุ..

4. ขับขี่ปลอดภัยครับ

5. ทะเบียนไม่ดีเท่าไรเลย .ภพ.

6. แจ๊ค น่วมขยัน อย่าพูดไปของผมก็ ภพ -_-

7. ไม่รู้ครับ...ขอโทษครับ

8. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ขอให้ปลอดภัยคับ

9. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ขอ ให้ไม่เป็นไรมากคับ

10. Vick Zingh

Vick Zingh Guest

0
    0
    0
    เกือบจะขาดเป็นสองท่อนแระ

ไอ้หย๋า ยับเลย ทั้งคัน -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้