น้องออนของสมาชิกในคลับ ใช้หัวเทียนแบบไหน ยังไง ราคาเท่าไหร่กันครับ แนะนำกันหน่อย

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Beware Silapanupakij, 7 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องออนของสมาชิกในคลับ ใช้หัวเทียนแบบไหน ยังไง ราคาเท่าไหร่กันครับ แนะนำกันหน่อย

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ถ้าจำไม่ผิด ผมใช้ Bosch super 4

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้าของเดิมๆเป็น champion. Rc9yc.

3. มีอันที่เหมาะกับน้องออนที่ติดแก๊ส LPG โดยเฉพาะมั้ยครับ หรือไม่จำเป็น?

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    รถผมก็ติดแก๊ส

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ Bosch Iridium ครับ ดมแก็ส LPG เช่นกัน.

6. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ Champion Copper Plus

ของผมก็ใช้ Bosch super 4 มันมี 4 เขี้ยว แต่ดียังไม่รู้นะ แต่บางคนบอกว่า ต้องใช้หัวเทียนแบบเย็น อย่าใช้แบบร้อน แบบที่ผมใช้บางคนบอกไม่ดี แต่ผมก็ไม่เห็นมันเป็นไรนะ สตาร์ทติดก็ง่ายขับก็ไม่กระตุก สรุปใครว่าไงไม่รู้แต่ผม Bosch super 4

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้