สายอะไรคับสอบถามหน่อยมันต่อมาจากหัวหมูแร้วปลายสายมันไม่ได้ต่อเข้ากับอะไรเลยผมเลยสงสัยมั...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeff Anirut KumPa, 28 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สายอะไรคับสอบถามหน่อยมันต่อมาจากหัวหมูแร้วปลายสายมันไม่ได้ต่อเข้ากับอะไรเลยผมเลยสงสัยมันมีผลอะำรมั้ยคับ

1. ท่อหายใจน้ำมันเกียร์

2. แล้วปลายสายมันไม่ต่ออะไรเรยจะเป็นไรมั้ยคับ

3. ไม่ได้ต่อกับใครแขวนไว้ข้างกลองอากาศเฉยๆๆไว้ระบายไอน้ำมันเกียร์ตอนร้อนๆๆ

4. ขอบมากครับพี่สัมพันธ์ พลสมัคร

5. ยินดีครับผมเคยเป็นหัวหน้าช่างnissanมาหลายปีครับ

6. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ยกไว้สูงๆหน่อยนะคับระวังน้ำเข้า

7. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    สรมารุตัดสั้นได้ไหมครับ

8. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    อย่าตัดครับ ถ้ามันสั่นมากเราลุยน้ำมันอาจจะดูดเข้าไปในเกียร์ได้นะครับ

9. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    อุ๊ย ของผมไม่ได้ใส่ท่อเลย ต้องจัดแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้