ซื้อเกจ์วัดรอบมา ต่อเเล้วเหลือแค่สายสัญญาน ไม่รู้จะต่อตรงไหนของรถ ช่วยบอกหน่อย -ขอบคุณคับ-

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Manatchay Kwanphutsa, 30 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ซื้อเกจ์วัดรอบมา ต่อเเล้วเหลือแค่สายสัญญาน ไม่รู้จะต่อตรงไหนของรถ ช่วยบอกหน่อย -ขอบคุณคับ-

1. จุดนี้อะครับ

2. มันมีสายสองเส้นครับ จั้มกับตรงไหนบ้าง

งงว่าอะไรสองเส้นครับ สัญญาณมันมีเส้นเดียวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้