สปริงโหลด r11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Crybaby, 1 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ใครมีบ้างครับวันที่ 8 เอาติดรถไปด้วยนะครับ กำลังต้องการอย่างแรง:D

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ทุกวันนี้เตี้ยไม่พอเหรอ เจ้าเอ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แหะๆ ช่วงนี้มีแต่คนต้องการแหะ คุณพี่ต้น ก็ต้องการ

4. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    :D ไอบัคที่ให้สืบหนะ ไปถึงไหนแล้วหรือว่ายี่ห้ออื่นก็ได้ ตอนนี้หน้ามืดเอาหมดแหละแต่ที่จริงผมว่าวันที่8 นี่ไหนๆเราก็จะไปเจอกันอยู่แล้ว ท่านใดมีของอยากขายก็เอาติดรถไปด้วยก็ดีนะ เปิดท้ายขายกันไปเลยไงพี่ป๊อบ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ถ้างั้นสงสัย พี่ป็อป กับ พี่ฉะ
    คงต้องพ่วงสิบล้อมากันอีกคนละคัน
    ของทั้งสองท่าน มีมากมาย
    อิ อิ

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ลองเอาข้าวสารถ่วงหน้า - หลัง ซัก2กระสอบดูซิพี่เอ.........น้อง ๆ ถังแก็สเลยนะ.......ลงเป็นนิ้ว ๆ........แง่มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้