อยากเห็นกันชน B14 รุ่นสอง กับ สาม ครับ เอามาโชว์ผมหน่อย อยากเปลี่ยน ลูแต่ราคาแรงจัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kobori Porch Nattaphon, 3 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเห็นกันชน B14 รุ่นสอง กับ สาม ครับ เอามาโชว์ผมหน่อย อยากเปลี่ยน ลูแต่ราคาแรงจัง

1. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    กันชนลูตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วรุ่น 2 กะ 3 ประมาณเท่าไหร่

2. ลู เคยเห็ยผ่านตา ก็สามกว่าๆครับ แล้วแต่สภาพ กันชนรุ่น 2 , 3 งานดิบไต้หวัน พันกว่าบาทครับ

3. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    รุ่น 2,3 ถ้าของแท้พลาสติก ประมาณเท่าไหน่ครับ มีสปอร์ตไลต์นี่พอๆกะลูมั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้