อยากได้วิธี reset สัณญาณกันขโมย

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย isuzu_mee, 27 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. isuzu_mee

isuzu_mee New Member Member

44
    1
    0
    :cry::cry::cry:อยากได้วิธี reset สัณญาณกันขโมยครับ พอดีรถสตาร์ทไม่ติดผมเลยไปกดปุ่ reset ตอนนี้เลยใช้รีโมท+เซ็นทรัลล็อกก้ใช้ไม่ได้ด้วยครับ ช่วยทีครับ

2. isuzu_mee

44
    1
    0
  3. isuzu_mee

44
    1
    0
    ไม่มีใครตอบเลย

4. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    ไม่ลองไปให้ตามร้านดูแระครับ

5. isuzu_mee

44
    1
    0
    ขอบคุณครับ

6. paranoid

paranoid New Member Member

4
    0
    0
    หรือไม่ก็ลองถอดขั้วแบตออกทิ้งไว้ซักแป๊ปแล้วค่อยใส่เข้าไปน่าจะได้นะครับ...หรือก็ต้องหาคู่มือมาดูอ่ะครับ

7. isuzu_mee

44
    1
    0
    ขอบคุณครับ

8. MuZaa

MuZaa New Member Member

16
    0
    0
    ไม่รู้จะเหมือนของผมป่าวนะ ของผมมันจะมีสวิตช์ลับที่ช่างเค้าซ่อนเอาไว้ (ช่างจะบอกเราตอนติดตั้ง ) ก็ให้เสียบกุญแจบิดไปที่ ON
    แล้วก็กดปุ่มนั้นอ่ะครับ รึไม่ก้อลองติดต่อร้านที่ไปติดมาอ่ะครับ

9. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ตอนนี้ใช้ได้ยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้