อยากได้ Flog light สีเหลือง ของ Coupe LEV

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย TogaCoupe, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TogaCoupe

TogaCoupe New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีครับ ชาว Si thailand:):)
    ผมอยากได้ Flog light สีเหลือง ของ Coupe LEV น่ะครับ ไม่ทราบว่า
    ต้องไปหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
    หรือ ว่ามีใครจะขายบ้างครับ:eek:

ถ้ามี ช่วยติดต่อ มาที่ Email ผมนะครับ [email protected]

ขอบคุณครับ

2. NoFear

NoFear New Member Member

10
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ.. ใครรู้รบกวนด้วยครับ... ^ ^

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เห็นเค้าว่า R style มีขายนะครับ
    แต่ถ้าไม่มีไง ลอง ติดต่อผมได้ครับ
    สามารถสั่งให้ได้

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    คลองถม น่าจะมีนะครับ

5. TogaCoupe

15
    0
    0
    ที่ ร้าน R style นั้น เป็นของ ตรง รุ่น และ ของ แท้ด้วย ไหมครับ พอดีอยากหาของแท้ก่อน ถ้าไม่ได้ ก็หัน มาหาของ Copy น่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับ ที่ช่วยแนะนำ

ปีใหม่ นี้ ก็ ขอให้ รวยๆ หล่อๆ กัน ขึ้น นะครับ

6. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ของผมติดสติกเกอร์เอาครับ ติดมาปีกว่าแล้วสียังไม่ซีดเลย (ใช้ทุกครั้งที่วิ่งกลางคืน)

7. Mink_si

430
    19
    0
    ของก๊อปครับ
    ขอบแท้นี้ ท่าทางต้องหามือสองเอาครับผม อิอิ
    หายากเช่นกัน:D

8. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ไฟตัดหมอกLEVของก๊อปหาสีเหลืองไม่มีหรอกครับ ส่วนมากติดสติกเกอร์เอาครับ

ผมมีอยู่ตัวนึง -*- ถ้าของแท้หายากเกินก็PMมาละกันครับ 2800฿

9. TogaCoupe

15
    0
    0
    ขอบคุณครับ คุณ BirdSum แล้วผมจะติดต่อไปนะครับ ถ้าหายังไม่ได้

10. Mink_si

430
    19
    0
    ว่าแต่ทำมัยของก๊อปสีเหลืองถึงไม่มีละ
    ผมหาได้นะ อิอิ

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    น้องมิ้งจัดได้ อิอิ

12. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    อะๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้