E15ET นี่กินน้ำมันตกแล้ว กี่กิโลลิตรครับ รู้สึกว่าของผมมันกินพอสมควรเลย เติมแก๊สไป 200...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tanarat, 20 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanarat

Tanarat Guest

0
    0
    0
    E15ET นี่กินน้ำมันตกแล้ว กี่กิโลลิตรครับ รู้สึกว่าของผมมันกินพอสมควรเลย เติมแก๊สไป 200 วิ่งยังไม่ถึง 60 โลหมดแล้วครับ (วางใน B11 เกียร์ auto) ปกติไหมครับ ของเครื่องรุ่นนี้

2. มีไรรั่วแล้วล่ะ

3. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    มาดูหน่อยจิอ้วน โบตั๋น ปุ๋ย ปุ๋ย

4. Tanarat

0
    0
    0
    ปกติมันควรอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

5. โหดเกิ๊น เครื่องสองพันยังไม่กินเท่านี้เลย

6. Tanarat

0
    0
    0
    E220 ยังแค่โลล่ะ 1.80 เอง

7. มันเป็นเครื่องของเฟรารี่หรอ กินเยอะจังเบยยครับ

8. Tanarat

0
    0
    0
    ผมล่ะ งง เลย ไม่รู้จะเช็คจากอะไรดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้