รถ หัวหน้าผม คับ ขอถามหน่อย ตัวนี้ ga16 vtc ใช่มั้ย? ถ้าเอาga 16 de มาวาง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 14 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถ หัวหน้าผม คับ ขอถามหน่อย ตัวนี้ ga16 vtc ใช่มั้ย? ถ้าเอาga 16 de มาวาง ต้องวายสายใหม่มั้ย? ราคาเครื่องตอนนี้อยุ่ที่เท่าไรคับ? ขอบคุนคับ

1. วายใหม่ครับ เอากล่องมาด้วย แต่วาง 15DE ดีฟ่า

2. 15 ดีกว่าคับ 16 เด่วอะไหล่มะมี อิอิ

3. แค่แอร์โฟ GA16 ก็เงิบละ

4. เด๋วนี้15 de ค่าตัวเท่าไรล่ะคับ ...เมื่อ3ปีที่แร้ว 12000

GA16DE (VTC) ตัวนี้ผมเคยวางมา ใช้มาเกือบสองแสนโล วิ่งดีครับ ไม่จุกจิกอะไร เกียร์ธรรมดา วิ่งอยู่ 16.8XX - 17.1XX อะหลั่ยหาง่าย แอร์โฟว์ไม่มีปัญหาเหมือน DNE บ้านเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้