รบกวนครับ ค่าแรงเบรค ด้านหลัง ล้อซ้ายขวา ไม่เท่ากัน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เดอะต่อ นรา ชัย, 9 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนครับ ค่าแรงเบรค ด้านหลัง ล้อซ้ายขวา ไม่เท่ากัน โดยล้อหลังด้ายซ้ายค่าแรงเบรคต่ำกว่าเยอะ อยากทราบว่าควรตรวจเช็คอะไร งานใหญ่หรืองานเล็กครับเนี่ย ถ้าทราบงบประมาณแก้ไขด้วยจะขอบคุณมากครับ #Nissan #sunny #b14 #เบรค #อ่อน #แก้ไข

1. ระยะเบรคมือป่าวคับ ความห่างขาก้ามเบรคสองข้างไม่เท่ากัน

2. น่าจะใช้นะครับ

3. ปั๊มรั่วป่าว ข้างที่อ่อนอ่ะ

4. ไม่แน่ใจครับ เลยลองมาสอบถามพี่ๆ ก่อน จะได้เตรียมตัง55

5. ขอบคุณครับ

เอร๊ยผิดอันนะไแ้เกจวัดนั้นมันกระทู้แอร์ไม่เย็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้