ผมอยากเข้ากลุ่มต้องทำไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ZaKuRaHaRu, 9 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZaKuRaHaRu

ZaKuRaHaRu New Member Member

8
    0
    0
    ตอนนี้ขับHonda Civic Coupe 1999 Auto สีแดงอยู่อะคับ รถเดิมๆไม่ได้แต่งอะไรเพิ่มเติมสามารถเข้ากลุ่มได้มั้ยคับ อยากจาแต่งรถบ้าง อยากไห้พี่ช่วยชี้แนะอะคับ:eek: ถ้ายังไงเอ่อ....เบอร์ที่ติดต่อได้0814301147 ชื่อหวายคับ e-mail: [email protected] .... กรุงเทพ....:eek:

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    มิ้งครับ
    ยินดีตอนรับ
    คลับเรานี้สมาชิคเพิ่มขึ้นทุกวัน
    คอยติดตาม ประกาศมิตติ้งละกันครับ
    แล้วเดียวพี่วา จะติดต่อ ไปทีเบอร์เอง อิอิ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เดิม ๆ ก็ดีนะครับ จะได้ไม่เหมือนใคร เพราะส่วนใหญ่ไม่เหมือนเดิม.... เอ๊ะ ยังงัย :D

เรื่องแต่งรถ มามี๊ตบ่อย ๆ เดี๋ยวก็จะรู้แนวทางเอง :)

ยินดีต้อนรับนะครับ

5. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    มาเจอกันที่มิตติ้งครั้งต่อไปนะ จะได้รู้จักกัน

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีตอนรับสู่ Club SI ครับ ผมปอ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มาเรย มาเรย เด๋ว จัด เจ้วา ไปคุย หุหุ

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สงสัยน้องวาจะงานยุ่งแล้วซิ น้องใหม่เพียบเลย

9. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับเสมอครับผม :D :D :D

จะรถเดิมๆหรือจะรถวิ่งได้แต่ในสนามเราก็ยินดีต้อนรับเสมอครับ

ลองเข้าไปเช็คดูในกระทู้ด้านล่างนี้นะครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=309462

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=1175

10. ฝากตัวด้วยครับ

ซื้อรถมาไหม่ครับผ่อนอยู่ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับแล้วจะส่งรูปมาทีหลังครับ

11. รบกวนถามแมกหน่อยและโค้ดสีเหลืองครับ

ผมเเม็กสีขาวรถดําอยากทําสีไหม่สีอะไรดีครับระหว่าง ทองไหม้กับดําครับรบกวนพี่ๆด้วยครับ อีกอย่างอยากทําสีเหลืองครับไม่มีโค้ดแม่สีไม่รู้ครับรบกวนบอกด้วย ขอบคุฌจากไจ ผมไม่รู้ว่ากดอย่างไงครับไม่ค่อยเป็นขอโทษด้วยรบกวนมากเเล้ว

12. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ดีครับ

13. PowerFc By Men

PowerFc By Men New Member Member

13
    0
    0
    สมัครด้วยคนครับ

ผมชื่อเม่น ใช้ coupe ปี99ครับ สีน้ำเงินครับ เครื่องB16+B20 ครับ

แต่ผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับจะสมัครได้ไหมครับ

14. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รถผมก็สีแดงเหมือนกัน เดิมๆปี2000ครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้