เครื่อง 5s-feติดแก็สได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย นายสอาด, 20 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่อง 5s-feติดแก็สได้มั้ยครับ

1. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ได้ครับ มีเพื่อนสมาชิกติดอยู่ครับ

วิ่งได้ปกติดี ไม่มีปัญหาครับ

2. Geepf

Geepf New Member Member

19
    0
    0
    ติดได้คับ รถผมติดอยู่ วิ่งได้สบาย

ิติดได้คับ รถผมติดอยู่ วิ่งได้สบาย

3. ได้แน่คับ

รถอารายก็ติดได้ทั้งนั้นแหละคับเว้นรถที่มีเทอร์โบ ถ้าอยากทราบว่าทำไมติดไม่ได้ลองออกกำลังกายเหน่ือย ๆ แล้วหายใจช้า ๆ ดูซิคับ ไม่มีหม้อต้มยี่ห้อไหนจ่ายก๊าซได้ทันเทอร์โบหรอกคับ คงต้องรอ HKS ผลิตหม้อต้มแต่งล่ะมั้งคร้าบ

4. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    รถเทอร์โบก็ติดกันเยอะครับ แต่คงไม่ใช่ แบบรถ na ติดกัน

5. ohmmmm

ohmmmm Guest

0
    0
    0

อยากรู้ข้อมูลรถเทอร์โบติดแก๊ซน่ะครับ กำลังสนใจ

6. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ผมไม่มีข้อมูลละเอียดหรอกครับ ต้องไปถาม ร้านที่ทำแบบนี้โดยเฉพาะ แต่คงต้องหาร้านที่ค่อนข้างมีชื่อเสียงดีๆหน่อยครับ ร้านมาตราฐานน้อยมันเยอะครับ เดี๋ยวนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้