ประตูด้านคนขับ เปิดไม่ได้ครับ ล็อคค้างครับ ไม่สามารถเปิดด้วยกุญแจได้ด้วย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เดอะต่อ นรา ชัย, 22 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ประตูด้านคนขับ เปิดไม่ได้ครับ ล็อคค้างครับ ไม่สามารถเปิดด้วยกุญแจได้ด้วย บิดกุญแจไปด้านซ้ายแล้วไม่คลายล็อคครับ แนะนำที่ซ่อมด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. ยุแถวไหนละ

2. แจ้งวัฒนะ รามอินทรา งามวงศ์วาน คับ

3. ญาติผมเป็นช่างกลอนประตู,สันยาน,ฟิม&ยุสระพานใหม่ ถ้าใกล้รองไปดูสิ

4. รับประกันว่าซ่อมใด้ ช่างแมน089-7679436 บอกว่าโจแนะนำมาคัพ เมื่อ 23 ก.พ. 2014 23:37, "Boonpreeda Narachai" p>

5. ขอบคุณครับ

6. ท่องอิติปิโสถอยหลังแล้วเป่าเข้าไปในรูกุนแจ

7. ลองแล้วคับ ท่านนั่งเบาะหลัง อะ

8. ใช้รีโมทหรือเปล่าครับ ของผมใช้รีโมท เคยค้างเหมือนกัน ปิดไม่แน่แล้วไปกดล็อค ค้างเลย ก็กดปล็ดล็อคที่รีโมทแล้วกดล็คใหม่ก็เปิดได้ครับ

9. แต่ถ้านอกเหนือจากนี้ เคยมีคนลองฟุตเหล็ก ไปแกว่งๆ ตรงมือจับ เคยมีลูกค้าลืมกุญแจไว้ในรถ ก็ได้ฟุตเหล็กไปช่วยเขา

ครับ ๆ เดี๋ยวลอง เอาไม้บรรทัดแหย่ๆ ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้