สวัสดิ์ดีครับ สดๆร้อนครับ ฝาสูบโก่ง ระหว่างปาดใหม่ กะซือฝาสูบมือสองมาสวมใหม่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เฮ้ย จริงดิ, 21 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดิ์ดีครับ สดๆร้อนครับ ฝาสูบโก่ง ระหว่างปาดใหม่ กะซือฝาสูบมือสองมาสวมใหม่ แนะนำด้วยนะครับ GA 16 dne auto ครับ

1. ใส่ฝาดีกว่าคาบวาวเรายังไม่ดังไม่รั้วถ้าซื้อใหม่เราไม่รู้ประวัศคาบ

2. ขอบคุณครับ

3. คาบผมปรึกษาได้คาบผมเป็นช่างกลึงรถยนต์อยู่แล้วคาบ

4. ฝามือสองมาก้อต้องใสหน้าออกอยู่ดี ประเก็นเหล็กร้าน ช.ประเก็น ทนๆ

5. ประเก็นเหล็กก็ดีเลยคาบ

6. อาการควันขาวออก นี่เป็นได้จาดอะไรบ้างครับ แหวน ยางหมวกวาลว ประเกน

7. ใช้แก๊สเปล่าคาบ

8. ใช้ครับ เป็นหม้อmixอะครับ แนะนำด้วยนะครับ และตอนนี้เยียบไม่ออก

9. เปลียนยางตีวาวแหวนลูกสูบเจียบาวาวก็ได้แล้วคาบ

10. เท่าไหร่อะครับ แนะนำด้วยนะครับ

11. ตั้งวาวด้วยนะคาบใช้แก๊สวาวมันซุดเร็วรถวิ่งไม่ออกร้อนด้วย

ต้องเช็กฝาดูก่อนว่าอะไรมันเสียบาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้