ฝากท่านคณะกรรมการครับ.. (ร่วมกันทำบุญ)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย anuwatwls, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    คือผมได้รับ Forward Mail ได้อ่านแล้วรู้สึกห่อเหี่ยว.. ก็เลยคิดว่าลองมานำเสนอดูครับ..

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ต่อ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ดูเเล้วรู้สึกเเย่เนอะ ยังมีคนที่ด้อยโอกาสกว่าเราอีกเยอะเลย เรามีโอกาสดีๆเเล้ว ก็เเบ่งปันโอกาสให้คนอื่นบ้างก็ดีคับ

4. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    คนไทย มีน้ำใจครับ

ผมก็บริจาคเสื้อผ้า กะหนังสือไปแล้ว

ผ่านโรงเรียนเก่า

ยังไงก็อย่าลืมมีกิจกรรมดี ด้วยละคับเพ่ๆ

5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    จัดไป เรื่องดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้