ได้เวลาเปลี่ยนคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panitnun Ninkit, 15 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panitnun Ninkit

Panitnun Ninkit Guest

0
    0
    0
    ได้เวลาเปลี่ยนคับ

2. สีแบบนี้ ขอเดาว่า -- ใช้หัวเทียนร้อนเกิน (too hot heat range) -- ใช้น้ำมันที่มีค่าออกเทนต่ำเกินกว่าที่เครื่องต้องการ -- a/f ratio ติด lean เกินไป ลองไล่ๆดูครับ อิอิ ^^

3. แล้วอย่างของผมล่ะคับ อิอิื

4. ข้างบน อินดี้ครับ ผมให้ผ่าน 5555

5. 5555..สะดุดเปนแท้งโก้เบยยย...

6. ดำผ่านการใช้งานมาเยอะ

7. เครื่องสมบูรณ์สีส้มอิฐ

8. บุคคล ทั่วไป หัวดำแบบนั้น น่าจะน้ำมันหนาครับ และมีอาการน้ำมันเครื่องเล็ดรอดเข้าไปในห้องเผาไหม้ด้วยครับ

9. เขาโดนลงลิ้นบ่ิอยอ่ะครับเลยดำ

น้ำมันหนาใช่คับ เปลี่ยนและจูนใหม่ไปแระ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้