พวงมาลัยนีโอรุ่นนี้ เอามาใส่ใน บี11 ได้ไหมครับ ต้องแปลงมั๊ยครับ ขอบคุณครับ :D *...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 26 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พวงมาลัยนีโอรุ่นนี้ เอามาใส่ใน บี11 ได้ไหมครับ ต้องแปลงมั๊ยครับ ขอบคุณครับ :D * ขออนุญาตท่านเจ้าของเว็บ สำหรับการนำรูปมาประกอบ ^^

1. ไม่น่าจะได้ครับจากตอนที่ไปซื้อคอพวงมาลัย B11 B14 ยังไม่เหมือนกันเลย

2. ตุ้ย เพลาขับเชียงกง งั้นพวงมาลัยสามก้านแนวๆนี้ พอใส่รุ่นไหนได้บ้างครับพี่

3. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    สวยดีนะครับ

4. BoyZs Atiphat

BoyZs Atiphat Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้ใส่ได้เลยครับผมใส่อยู่

5. BoyZs Oo รุ่นไหน อะไร ยังไงครับ ^^

6. BoyZs Atiphat

BoyZs Atiphat Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นของ pulsar นะครับ

7. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    แล้วจะมีจุดสังเกตุไหนอะครับ ว่าสามารถใส่ด้วยกันได้ ซื้อมาจะได้ไม่ฟาวล์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้