Thailand Model Hobby 2007 :: The Mall งามวงศ์วาน

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย secretz, 26 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    มี โมเดลของ ทามิยา มาขาย หลายแบบครับ

งานจัดอยู่บนชั้นสวนน้ำนะคับ

ไม่ใหญ่มาก

แต่จะมีการ รับประกวดโมเดลที่ต่อเสร็จแล้ว

นำไปประกวดได้นะคับ

น่าสนใจดี

ปล. โมเดลรถ ราคาไม่แพงด้วยคับ ได้ celica gt-4 510 บาท เอง

รีบๆนะครับผมไม่รู้หมดวันไหนด้วย ^^

ฝากบอกต่อกันด้วยนะครับ

ปล.2 จะเริ่มต่อกับเค้าบ้างหละ ^^

2. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    ต่อเสร็จเอามาแบ่งกันชมด้วยนะคับ

3. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    เมื่อวานไปร้านวินเนอร์ ที่เดอะมอล์งาม มาอ่ะ เห็นรถพี่ท็อป และสวยคับ (อยากหยิบกลับมาบ้านจัง):D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้