จะโพสขายของ เชิญ เพจนี้นะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จะโพสขายของ เชิญ เพจนี้นะครับ

1. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    พิมพ์ผิด ครับ จารย์ แก้ด่วน "ชาย"

2. แฮ่ๆ แก้ละครับ

3. บอกแล้วนะครับถ้าโพสขายของอีก ลบโพสนะครับ บอกไม่เชื่อจะอันเชิญออกจากกลุ่มนะจ๊ะ Admin อ. เจิ้น

4. อันเชิญออกจากกลุ่มด้วย

5. อัญเชิญ สีกระป๋องออกไปละ

6. ตอนนี้เหลือแต่ สีทนด้ายยยยย

7. ท่านที่มาใหม่อ่านด้วยนะครับ ถ้าท่านมาแต่โพสขายของ กระทู้เพื่อนๆ จะล่วงละหล่นไปไวมาก ถ้ามากไป ผมจะเชิญออกกลุ่มนะครับ

8. ฟากเพจได้มั้ยจาร

เพจเค้าเลิกใช้แล้ว สมัยนี้เค้าโทรผ่านกระป๋องกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้