เอิ่ม คือกระผมก็ขับเจ้า b14 ท้ายยาว 96 มาตั้งนาน อย่าว่ากระนั้นกระนี้เลย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wooddy Jaa, 23 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    เอิ่ม คือกระผมก็ขับเจ้า b14 ท้ายยาว 96 มาตั้งนาน อย่าว่ากระนั้นกระนี้เลย ระดับพวงมาลัยสูงต่ำมันปรับตรงไหนอ่ะครับ รบกวนด้วยนะครับขอบคุณครับ

2. ใต้พวงมาลัยคร้าบ

3. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ดำๆป่ะครับผมจะย้างดันลงมันแข็งๆ กลัวดันแรงจะหักเหอๆ

4. ตามนั้นครับ

5. อันนี้เรยคร้าบ ดำๆ

6. ตามรูปเลย

7. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ตามรูปง้างดันลงหรอครับจารย์

8. ดันลงมาครับ แล้ว ปรับพวงมาลัย เสร็จแล้ว ดันกลับเพื่อล็อก

9. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    โอเคครับขอบคุณมากๆครับทุกท่านเลย ตอนแรกลองง้างแระ แข็งๆ ไม่แน่ใจ เลยมาถามทางนี้เอาชัวร์

10. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    พอดีผมนั่งแล้วติดเข่า +มองหน้าปัทไม่เห็นพวงมาลัยบัง พวงมาลัยคงเล็กด้วยเลยบัง

11. ถอดพวงมาลัยมาใส่รถผมเลยครับ รับรองไม่บังอีก อิอิ

12. เลื่อนเบาะถอยหลังก็ได้จะได้ไม่ติดเข่าอะ

13. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    5555 กว่าจะไปถึงจารย์พวงมาลัย"เหี่ยว"พอดี

เอาลายไม้นั่นแหละ ไม่น่าจะเหี่ยวง่ายๆนะ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้