ช่วยแนะนำอู่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย chokanan_ch, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chokanan_ch

chokanan_ch New Member Member

3
    0
    0
    แฟนผมใช้เอ็นเอ็กซ์อยู่ ตอนนี้ต้องซ่อมกันชันท้าย ทำสี และซ่อมตัวถัง และชิ้นส่วนเล็กๆน้อยๆอีกหลายอย่าง รับกวนช่วยแนะนำอู่ด้วยครับ อยู่แถวบางบอน
    [email protected]

2. chokanan_ch

3
    0
    0
    อีกอย่างครับ ตอนนี้ใช้เครื่องเดิมอยู่ 1.8 manual ว่าจะเปลี่ยนเป็นแก็สครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วย

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อืม... แถวนั้นอู้ทำสีม่รู้จริงๆครับ แต่เดี๋ยวดูให้ครับ
    ส่วนเรื่องติดแก๊ส ถ้าเป็นระบบหัวฉีด ผมรับติดอยู่นะครับ สอบถามรายละเอียดได้ครับ ว่าแต่ทำไมเครื่องเดิมคุณเป็น 1.8 ล่ะครับ

4. chokanan_ch

3
    0
    0
    จำผิด

สงสัยจำผิดครับ ทวินแคม 16 วาล์ว เรื่องอู่พอมีอู่ในกรุงเทพหรือใกล้เคียงแนะนำบ้างมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้