อาครับ ไฟหน้าปัดโชว์ อาเปลี่ยนเลย ที่ไหนได้ น้ำมันเกียร์หมด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 1 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อาครับ ไฟหน้าปัดโชว์ อาเปลี่ยนเลย ที่ไหนได้ น้ำมันเกียร์หมด

1. Thonkawe Nonpala

Thonkawe Nonpala Guest

0
    0
    0
    ต้องการตัวนี้เหรอคับ

2. Thonkawe Nonpala

Thonkawe Nonpala Guest

0
    0
    0
    ผมมีหั้ยฟรีแต่ต้องหาดูก่อน

3. อั๊ยยะ...ถึงกับหมดเลยหรอ....ไม่กล้านึกสะภาพเกียร์เลยสงสัยเกียร์ MTเเน่เลยจึงยังวิ่งได้

4. ตัวนี้เปลี่ยนไปแล้วครับ เกียร์ออโต้ครับ

5. น่ากลัวจัง

6. เอาถึงขนาดหมดกันเลยนะ...! กลัวใจจริงๆ

7. #เชคตรงใหนคับน้ำมันเกีย ซื้อรถมาไม่เคยเปลี่ยนเลยขับ100-150โลประจำคับ

8. จะมีดาบเป็นตุ่มยางแดงๆแถวไดสตาร์ทครับ ตัววัดน้ำมันเกียร์ แต่ของผม ถ่ายออกมาได้นิดเดียว น่าจะติดทอคอยู่

9. รถผมเกียร์ออโต้ครับ พอถึงเวลาเกียร์จะกระชากแรงมาก นี่แหล่ะมันบอกว่าได้เวลาเปลี่ยนละ

GA16เกียธรรมดาเชคน้ำมันเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียตรงใหนครับเริ่มเข้าเกียติดๆล่ะT T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้