#มีใครในกลุ่มเคยเปลี่ยนวาวน้ำหม้อน้ำบ้างของผมน้ำรั่ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ละอ่อนเมืองแป้ อย่าทิ้งฝัน, 3 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    #มีใครในกลุ่มเคยเปลี่ยนวาวน้ำหม้อน้ำบ้างของผมน้ำรั่ว

1. อยากทราบราคาอะไหล่คับจะเปลี่ยนเองคับ

2. Rachel Ko

Rachel Ko Guest

0
    0
    0
    พี่เปลี่ยน400 ของใหม่

3. คือรั่วตรงไหนครับ ตรงคอวาว รึตรงไหนครับ ถ้าแค่วาว ตามข้างบน แต่ถ้าคอน้ำรั่วด้วยก้อีกนิดหน่อย

4. ตรงข้อต่อวาวน้ำที่อยู่หน้าหม้อลม คับท่าน

GA16

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้