แห้งเกินไปป่าว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 1 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แห้งเกินไปป่าว

1. จับหงายท้องตากฝนสิ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของผมชุ่มน้ำมัน ป้องกันสนิมไปในตัว

3. ผมนี่มาสไตล์พี่เอเลย หยดเต็มบ้าน 555+

4. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ลองก้มดู ใต้เกียร์เยิ้มแต่ไม่หยด น้ำมันใสๆ อะไรเสียอีกเปล่าก็ไม่รู้ครับ 555

5. ของผมชุ่มน้ำมัน กันสนิมในตัว 555

6. ของผมชุ่มน้ำมัน ป้องกันสนิมไปในตัว

7. ของผมชุบดินแดงครับ ให้มันพอกหนา ๆ ช่วยลดเสียงได้ด้วย นานก็ขับรูดหญ้าซักทีให้มันขัดถูทำความสะอาดใต้ท้อง :p

8. มาแพรกษาเลย รับรองไม่แห้ง

9. เอาเบียร์ราดสักหน่อยจะได้ไม่แห้ง

ผมนี่หยดเลย..ปะเกนอ่างรั่วยังหาฤกษ์งามไม่ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้