ขอขอบพระคุณพี่ Yuttana Meebubpha ที่ให้คำปรึกษามาโดยตลอดจนผมทำสำเร็จ ถ้าไม่มีพี่คนนี้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 1 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขอบพระคุณพี่ Yuttana Meebubpha ที่ให้คำปรึกษามาโดยตลอดจนผมทำสำเร็จ ถ้าไม่มีพี่คนนี้ ผมคง งมเข็มอีกนานกว่ารถจะวิ่งได้

1. ชิ... อิจฉา..

2. ก็ต้องอยู่ที่พื้นฐานและทักษะด้วยนะครับ คนที่พอมีทักษะทางด้านนี้ ไม่ว่าผมจะบอกอะไรยังไงก็ร้องอ๋อ... แต่ถ้าไม่ เอาวายริ่งชัด ๆ ให้ดูก็ยังไปไม่เป็น

3. Phairuch Kuerwal

Phairuch Kuerwal Guest

0
    0
    0
    ขอชมด้วยคน

4. อิจฉาต่อ.... ชิ..

5. เสียงมันเร้าใจมาก อิจฉา GA ไม่ไม่เสียงแบบนี้

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วิ่งได้เเล้วหรอออิ

7. อิจฉา SR อะ

8. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    อยากวางเครื่องตัวนี้บ้างจัง

9. พี่เขาเป็นช่างแอร์ในตำนาน

รถแรง แถมมีอาจารยุท คุม สุดยอดครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้