รบกวนถามพี่ๆน้องๆเพื่อนๆนิดนึงคับ พักนี้แวะดูของร้านอะไหล่มือ2แนวๆเชียงกงย่อมๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Soison, 1 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามพี่ๆน้องๆเพื่อนๆนิดนึงคับ พักนี้แวะดูของร้านอะไหล่มือ2แนวๆเชียงกงย่อมๆ เห้นเครื่อง Nissan vQ18 แทบทุกร้าน ไม่ทราบว่าเครื่องตัวนี้ มันมีข้อดีกับnvพวกเราไหม ใช้ดีไหม ขอบคุนคับ

2. ตามด้วยคนคับ

3. มีด้วยหรอ vQ18

4. ผมว่า Qg18. มากกว่า

5. Qg18ระบบไดเร็กคอยเครื่องรถรุ่นใหม่กำลังจะหันมาใช้ระบบนี้ผมอ่านเจอ

6. ราคาแพงมั้ยครับ วิ่งดีมั้ย แล้ว วางในบอดี้ แวน ได้ป่าวครับ

7. Kritsada Soison

0
    0
    0
    อุ้ย!! โทดทีคับจำผิด QG18 คับ เห้นมันล้ำดี ใช้คอลยแยก เหมือนhr16de ในรถอีกคันผม โทดทีคับผม ^^

8. Kritsada Soison Kritsada Chaeng-aroon นึกว่าถามเองตอบเอง2 kritsada งง เลย อิๆ

9. Kritsada Soison

0
    0
    0
  10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    QG เป็นเครื่องที่พัฒนาต่อจาก GA รู้ไม่เยอะ แต่ไม่ได้วางใน neo อย่างเดียว pulsar n15 นี่เพี้ยบๆ 1500cc 1800cc อิอิ เล่าอีกยาวๆไปและ ฟรี้ววววว

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    p11 p12 y11 อุ้ยๆๆ รหัสลับ

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ใช้ qg ทั้งงั้น

13. ไม่รู้. ผมใช้ Sr det.

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หรา เจอจะแทงอินเตอรให้บาน

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไปและนั่งกลุ้มต่อไป

16. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ขอบคุนสำหรับข้อมุลคับพี่แจ้ค คิดถึงๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้