ไฟแก่ไป ตั้งหมุนขึ้นหรือลงคับ #เวลาขับมันดังแข่กกกๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Aun Yui, 29 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aun Yui

Aun Yui Guest

0
    0
    0
    ไฟแก่ไป ตั้งหมุนขึ้นหรือลงคับ #เวลาขับมันดังแข่กกกๆ

2. ตามอ่อน ย้อนแก่ครับ

3. Aun Yui

0
    0
    0
  4. แก่ย้อนอ่อนตาม ครับ (ทิศทางการหมุนเครื่องเป็นหลัก ครับ)

5. Aun Yui

0
    0
    0
    ตั้งแล้ว อ่อนไปสะดุดเหยีบบไม่ไป แต่แกเหยียบดี แต่ดัง

6. มีเสียงติดเท้านิดๆเบาๆแบบต้องเอี่ยวหูฟัง เหมือนจะดังก้ไม่ดัง เงียบก้ไม่เงียบ ก่ำๆกึ่งๆ

7. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ย้อนแก่ ตามอ่อน. :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้