ใครสนใจหนาวนี้จัดทริปขับรถชิวๆไปหาอะไรกินจังหวัดใกล้เคียงบ้าง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :D อากาศหนาวๆเย็นๆ เพื่อนๆอยากขับรถเล่นชิวๆไปหาไรกินอร่อยๆละแวกจังหวัดใกล้เคียงบ้างรัศมี ประมาณไม่เกิน 100 กม. ขับชิวบ้างกดบ้างเปิดกระจกรับลม โอ้ย......คิดแล้วสนุก ใครสนใจโพสท์มาเลยครับจะไปไหนดี ช่วงไหนดี ว่ากันไป อิอิอิ:D
    ปล.เอาอีโวไปปลดปล่อยพลัง 555+

-------------------------------------------------------------------------------------------

Meeting (นอกรอบ) โหวตสถานที่ครับ

- บางแสน / 6 เสียง

- ทุ่งทานตะวัน / 7 เสียง

- ชัยนาท / 1 เสียง

- เขาใหญ่ / 1 เสียง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2007
  2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    พี่โอ๋ลองเสนอ สถานที่ และวันเลยครับ

3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    น่าสนใจฮับ พี่โอ๋

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สนใจไปงานนี้กันเปล่า

งานมีตติ้ง Evo&Imp พีระ/ 20 มค.51
    งานนี้จัดเป็นครั้งที่ 2
    โดยทาง MitsuSport เป็นเจ้าภาพ ในครั้งนี้
    ผลัดกันกับ SiamSubaru ครับ
    http://www.mitsusport.com/forum/index.php?topic=2875.0

อีโวท่านใดสนใจวิ่งพีระ ลงชื่อเลยครับ
    ค่าสมัคร 1500 บาท จ่ายสิ้นเดือนธันวาคม

5. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ได้ครับ เดี๋ยวพี่จะลองหาสถานที่ๆเหมาะสมดูครับเอาไม่ไกลนั้งสบายๆจอดรถหล่อๆ ครับ
    ปล.ใครมีไอเดียก็เสนอกันเข้ามาน่ะครับ

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มาชัยนาทกันไหม คราบ 555
    200 โล เองนะ ใกล๊ใกล้ จิงๆนะคราบ หุหุ

7. kullawutp

kullawutp New Member Member

255
    0
    0
    รอดู วัน เวลา ถ้าว่างไปด้วยคนครับ ไม่ไกลดี

8. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย

9. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    จัดปายตาโอ๋เลี้ยงด้วยนะตังน้อย

10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ม่ายต้องเลี้ยงผมหลอกพี่ ผมขอค่าน้ำมันก็พอ อิอิ

11. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    เอาอีโวไปกันทุกคนเลยน่ะครับเดี๋ยวพี่เติมน้ำมันให้ เน้น!!!!น่ะครับว่าเติมให้จริงๆ

แต่เป็นน้ำมันดีเซลน่ะเอาป่าว 55555555+++

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เอาๆ เดียวผมเอา แกรอน ขึ้นรถไป เติมสัก 4 5 แกลอน อิอิ

13. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โหย...นึกว่าพี่โอ๋พูดจริง.........แต่ก็ไปน่ะ.... เขาใหญ่มั้ยละครับ ดีป่าวๆ

14. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    เมื่อวานตอนค่ำได้แวะไปที่สระบุรีมาครับ ถนนดีมากผมขับจากมอเตอร์เวย์ไปสระบุรี150-170 ทั้งเส้นเลย 555+ มันส์ชิบ.......
    ผมว่าไปทุ่งดอกทานตะวันดีป่าว อิอิอิ เส้นทางไม่ไกลด้วย นำอาหารเคื่องดื่มไปกันเองเลย ใครมีเมนูเด็ดหรืออาหารอร่อยก็ซื้อกันไปแต่ล่ะคนแต่ล่ะเมนู เอาไปแจมกัน ไปกันแบบครอบครัวครับ(ประหยัดด้วย) หรือจะไปเขื่อนป่าสักครับ ไปกันแบบไม่ต้อง Hi-So ครับ ไปกันลูกทุ่งๆนี่ล่ะ บรรยากาศจะได้เป็นกันเองแถมอบอุ่นด้วย หรือจะไปเขาใหญ่ก็ดีน่ะ ( ไปเช้าเย็นกลับน่ะครับ )

ปล.เมื่อวานไปกลับสระบุรี ขับ 150-170 ทั้งเส้นทาง ระยะทางไปกลับ 150 กว่า ก.ม เติมน้ำมัน 600 บาทยั้งเหลือ 555+

15. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปไหนก็ไป เร็ว ๆ เลย หิวเหล้าแล้ว55555555

16. cloud

cloud New Member Member

8
    0
    0
    บางแสนมั้ยย ชิววววๆ

17. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    บางแสนก็ดีครับเอ่าลองโหวตกันเข้ามาครับว่าจะไปกันวันไหนดี ใครว่างวันไหนบ้างว่ากันมาเลยครับ

18. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ไปทุ่งดอกทานตะวัน

19. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ผม เลือกบางแสน อิอิ ท่าท่าส่วนหย่ายไปไหนผมไปหมด

20. Bank350Z

Bank350Z New Member VIP

137
    0
    0
    :rolleyes: บางแสน - พัทยา แถวๆเนี้ยก็ดีนะคับ ใกล้ดีไปมาสะดวก ขับสบายๆ(เด๋วก็ซัดแหลกกันอีกอ่ะ) :D

21. kullawutp

kullawutp New Member Member

255
    0
    0
    บางแสนก็ดีนะครับ (ไกล้แปดริ้วดี):)

22. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ลพบุรี เขื่อนป่าสัก หรือ น้ำตกเจ็ดสาวน้อยก็ได้ 555
    ใกล้บ้าน ๆๆ 555

23. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ทุ่งทาน ตะวัน โด้ย จัด ไป ตา โอ๋

24. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    เอ่าโหวตกันมาครับ ตอนนี้มีอยู่2ที่ระหว่าง
    1.บางแสน
    2.ทุ่งดอกทานตะวัน
    ปล.ผมคนแรกเลยน่ะ อิอิอิ ผมเลือกทุ่งดอกทานตะวันครับ
    ว่าแต่คุณ Bank ไปด้วยกันป่าวครับ ไม่ได้เจอกันนานเลย

25. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    กด 2 ค้าฟฟฟฟฟฟฟฟ โหวตทุ่งทานตะวัน ไม่เคยไป อยากลอง บางแสนไปบ่อยและ+ทางไม่ดี

26. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    อะ กด สอง ทุ่งทานตะวันโด้ย บางแสนไปบ่อยแว้วววววววววววว

27. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ตัดที่ผมเลือก จากเขาใหญ่ ไปเป็นทุ่งทานตะวันได้มั้ยคร้าบบบ..... บางแสน ผ่านเกือบทุกวันคร้าบบบบ

28. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ทุ่งทานตะวันนา 1 เสียง

29. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    ทุ่งทานตะวันอีก 1 เสียง
    แต่ผมขับจาก ชัยนาทไปนะ
    เขื่อนป่าสักก็ใกล้ๆทุ่งเลย ไปจอดหาไรกินกันด้วยครับ

30. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    แผ้แล้ววุ้ย ทานตะวัน ก็ ทานตะวัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้