3S GTE+ gear ATได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Mod...kub, 8 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับว่าmr2 ถ้าป็น 3S GTE เกียร์MTอยู่ แต่อยากสบายจะเปลี่ยนเกียร์เป็นATได้ไหมครับ

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    เปลี่ยนได้ครับ.......แต่พังแน่นอน ใช้ได้ไม่นานครับ เพราะว่าเกียร์รับไม่ไหว

3. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    ของผม 3sGTE มีแอร์โฟร์ เกียร์autoใช้งานบู๊ทประมาณ0.5ปอนด์ ใช้มานานแล้วแล้วยังใช้งานได้ดี แต่ขับ มันจะไม่มันส์เท่า เกียร์ธรรมดาแต่สบายกว่าแน่นอน ว่าแต่จะเปลี่ยนทำไมผมยังอยากจะเปลี่ยนเกียร์ธรรมดาเลย

4. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ถ้าเทอร์โบธรมมดาดีกว่าครับ ออโต้มันไม่สุดครับ

5. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    จะขายเกียร์บอกนะครับอยากได้อยู่เพราะตอนนี้เป็นเกียร์GE อยากได้ GTE อะ หาซื้อได้ที่ไหนครับบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้