สอบถามข้อมูลหน่อยครับ ปีกนก ดี-เสีย ยังไงบ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 30 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามข้อมูลหน่อยครับ ปีกนก ดี-เสีย ยังไงบ้าง

1. ที่คิดไว้คือด้านนอกเดิมๆไม่โหลดไม่เตี้ย แต่ขัลมาจอด ยกประตูสวยเลย

2. Saifon Kh

Saifon Kh Guest

0
    0
    0
    ข้อดี เท่ห์ เปิดเพลงเทวดาได้ฟังด้วย ข้อเสีย ใช้งบหลายตังค์

3. โช้คมันเสียง่ายมั้ยครับ เห็นเพื่อนเอามังกรทองไปทำ เวลาจะปิดนี่ถึงกับโหนกันเลยทีเดียว

4. Saifon Kh

Saifon Kh Guest

0
    0
    0
    ต้องขึ้นงานเต็มบาน ประตูจะได้หนัก ไม่ต้องออกแรงโหน ส่วนโชคจะมี2แบบ ใช้โชคทั่วไปฝั่งละ2ตัวเวลาพังน่าจะหาง่าย กับแบบกระบอกใหญ่เวลาพังน่าจะหายากกว่า

5. ไอ้กระบอกใหญ่นี่แหล่ะครับที่โหนกัน ส่วนถ้าทำแผงเต็มมันจะตกรึป่าวครับ

6. ถึงได้โพสถามนี่แหล่ะ

7. โอ้ยเจ็บ

8. ใครเคยทำมาช่วยให้หายสงสัยทีครับ

9. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    เห็นเขาติดกัน ประมาน 14,000 แต่ต้องศึกษาดีๆ บางร้านทำมาประตูปิดไม่สนิท ฝนตกน้ำรั่วคัพ

10. สวยแต่น้ำเข้า

11. อุ้ย น้ำเข้านี่เรื่องใหญ่เลย แล้วจะล้างยังไงล่ะทีนี้

12. ซึมๆตอนลุยฝนเฉยๆคับ

13. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ถ้าร้านทำดีๆ มาตาฐาน น้ำก็ไม่เข้าครับ

มันอ้าได้แค่นี้เหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้