อยากได้ที่ค้ำโช้ค ของหน้าแหล่ม แนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย coronajz, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coronajz

coronajz New Member Member

23
    0
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับพอดีอยากได้ที่ค้ำโช้คใส่หน้าแหล่มครับ ใครรู้ก็บอกมั้งนะครับ:teeth::teeth::teeth:

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ผมก็อยากได้ครับ แต่ค่อนข้างแพงเคยมีคนเอามาขายในเว็บ 12-1500 ครับ เคยมีคนบอกให้ไปดูที่ปทุมวัน แต่ผมไม่รู้จักร้านอ่าครับ..........ไว้รอคนเคยซื้อเค้ามาแนะนำอีกทีน่ะครับบ

3. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เคยไปเทียบที่ TRC ปทุมวันไม่แน่ใจนะลองเอาของนิสสันพรีเซียเทียบดูครับ หรือไม่อีกอย่างก็ซื้อค้ำโช๊คตามเซียงกงแล้วกะความยาวแปลงขาเอาครับ....

4. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ไม่แพงหลอกคับ1200-1500ราคาก็ประมาณนี้อ่ะคับถูกสุดๆก็800-1000แล้วไหนยังต้องเอามาแปลงอีกอ่ะ
    เชียงลองไปดูได้คับไม่มีตรงรุ่นหรอกราคาตามยี่ห้อไหนจะเอามาแปลงอีก

5. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    มีครับถ้าทำเองก็ประมาณ5-600บาท ของเชียงกงผมมีอัน1 ขาย1000บาทครับ

6. coronajz

23
    0
    0
    อยากได้ ของ susco อ่ะ เทียบของรุ่นไหนได้มั้งอ่ะครับ เอาแบบที่ไม่ต้องแปลงได้ปะครับ

7. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0

8. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0

ของเชียงกง 1000 บาทเนี่ยต้องเอามาแปลงลงไหมครับ เพราะเห็นมีคนเค้าบอกว่าของเชียกงไม่มีหรอกที่ตรงรุ่นต้องแปลงลงอ่ะครับ

9. coronajz

23
    0
    0
    อัพครับ อยากเห็นรูปครับ เอาให้ดูมั้งจิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้