เสื้อคลับ version2 ค้าบพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สวัสดีคับทุกคน คงจำผมกันได้นะคับ ไม่ได้มาเยี่ยมบอร์ดเลย

คืองี้ครับ มะวานผมเกิดต้องซักผ้าเอง แล้วหยิบเสื้อคลับมาซัก มันเริ่มดูจะเก่าๆๆละ เลยคิดว่าของเพื่อนๆๆ พี่ๆๆคงจะเริ่มเก่าเหมือนอาม เลยว่าจะผุดโครงการเสื้อคลับเวอร์ชั้น2ครับ

เลยมาลองซาวด์เสียงคนในคลับครับว่ามีคนสั่งเยอะมั้ย คาดว่าจะออกแบบใหม่ด้วยครับ

ครายสนใจลงชื่อนะคับ คิดว่าทำสามไซส์พอ เพราะถ้ายอดไม่เกิน100ซอยไซส์มากไม่ได้ครับ
    -ใหญ่ สำหรับป๋าๆๆทั้งหลาย(เมื่อยตัวกันไม่ชวนผมเลย)
    -กลาง สำหรับบรรดายอดชายในคลับ(รวมผมด้วย)
    -เล็ก สำหรับดอกไม้ประจำคลับ และ แฟนๆๆของเหล่ายอดชายอะนะคับ

ถ้ายอดสั่งเกิน50ตัวก้อโครงการนี้ได้เป็นจิงแน่ครับ

ปล สำหรับเสื้อคลับเวอร์ชั่นแรก อามขอขอบคุณทุกคนมากนะคับที่สนับสนุน เบอร์ใหม่ครับ 0839105862

2. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    จำได้สิครับท่าน ผมคือคนที่ ไปเอาเสื้อคนสุดท้าย จนขี้เกลือขึ้น เเต่ทุกวันนี้ มีตติ้งไหน ส่วนมาก ก็ใส่เสื้อของ ท่านพี่ไปล่ะคร๊าบ... :D

3. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    1 เสียงเอาด้วย อิอิ

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เอาด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย version ไหนเอาหมดดดดดดดดดดด เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหมือนเดิม สำหรับตัวเองและสำหรับคุนแฟน (ของคุนแฟนนี่ใส่บ่อย อิอิ บ่อยกว่าเราอีก :eek:)

2 เสียง ค่ะ

รวมยอดในกระทู้นี้เลยนะคะ หรือจะโทรบอกพี่อาร์มก้ได้ว่าเอากี่ตัว :D

ว่าแต่คราวนี้อยากได้สไตล์ไหน สีไหนดีคะ อิอิ ครั้งที่แล้วมาพร้อมกะเข็มกลัดด้วย น่ารักเจงๆ :D

5. Modernsite

Modernsite New Member Member

9
    1
    0
    *-*

2 เสียงเอาด้วยค๊าบบ:D

6. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ทัดเอาด้วยครับผม ของทัดนี่เก่ามากมายเลยครับผม
    คิดว่าจะถอยซัก 2 ตัวงับ ๆๆๆ ^^

7. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    2ตัวครับ กลางกับเล็ก
    084 1045911

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2007
  8. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    เอาด้วยครับ 1ตัวครับ

9. MKII

MKII New Member Member

20
    0
    0
    ขอจอง 2 ตัวนะครับน้องอาร์ม (L)
    สี+ดีไซน์ ยังไงก็ได้ ตามใจน้องๆ เลย
    ถึงแม้จะไม่ได้ใช้ MR2 แล้ว แต่ใจยังรักอยู่นะจ้ะ :D

10. jasma_arm

277
    1
    0
    ไงก้อขอบคุณทุกคนมากคับ

เข็มกลัดนี่ต้องถามโอมนะคับ บ้านโอมเค้าทำ ไงก้อขอบคุณตาโอมมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ

ยอดตอนนี้ 14 รวมของอามเอง2 สั่งได้หนเดียวนะคับถ้าอามสั่งตัดไปแล้วสั่งเพิ่มมะได้นา
    เอ๋ 2
    sw2000gt 1
    กอล์ฟ 1
    modernsite 2
    ทัด 2
    nuna 2
    notjambar 1
    Mk2 2

ปล ระบุจำนวนตัวและไซส์เสื้อด้วยนะครับคนที่มาออกเสียงอะค้าบ รบกวนระบุด้วยนะค้าบ เผื่อเอาหลายตัวแบบป๋าโด่งรอบที่แล้วคนเดียวห้าตัวถ้าผมจำไม่ผิด เล็ก กลาง ใหญ่ มี3ไซส์นะคับ

11. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อยากซื้อตัวนึงเหมือนกาน แต่ยังไม่เคยได้ไปมิตติ้งเลยอ่าครับ เพิ่งได้รถมาไม่นานนี่เอง ชื่อโจ้อ่าครับ รถคันด้านซ้ายในรูปดิสเพลย์ฮะ

12. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ทำไมกอล์ฟไม่มีเข็มกลัดอะ ...

13. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มามิตติ้งพร้อมกับวันที่รับเสื้อไงคะ :D ได้มิตติ้งและได้เสื้อพอดีเลย สั่งเสื้อได้ค่ะ ไม่ว่ากัน :)

เด๋วไซส์จะมาโพสอีกที อาจจะรวมของพี่อู๋กะแฟนพี่เค้าด้วยเลย เด๋วไปถามก่อน :)

ตอนนั้นได้มามิตติ้งที่ CG-0400 หรือเปล่าเอ่ย เพราะได้รับเสื้อพร้อมเข็มกลัดที่นั่น...ไม่ก้เข็มกลัดหมด :)

14. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ของทัดขอเป็น ไซ้ส์เล็ก 1 ตัว ไซ้ส์กลาง 2 ตัวครัผม รวมทุกไซ้ส์เป็น 3 ตัวครับ
    ของพี่โอมเขาฝากถามมาว่า สีอะไร ถ้าไม่ใช่สีดำพี่โอมเอาด้วยอีก 1 ตัวครับผม

15. jasma_arm

277
    1
    0
    นี่หละครับที่ว่าจะมาคุยกันครับ ว่าสีอะไรดีครับแต่คงไม่ดำแล้วหละ อยากได้แบบสดใสมั่ง
    สีแดงก้อน่าสนนะครับ ว่าไงดีทุกคน

ปล พี่โด่งยังเก็บไฟล์ โลโก้ไว้ป่าวคับพี่ อามไม่ชัวว่าโรงปักเก็บไฟล์ไว้ป่าวอะ
    รอบนี่ว่าจะปักหลังด้วยอะคับ รึจะเอาเป็นสกรีนลายเราจะได้ทำได้เต็มที่กว่าอะคับมาว่ากันดูทุนใกล้เคืยงกันครับปักกับสกรีน
    อามดิวกับโรงงานสกรีนที่ขึ้นชื่อว่าเจ๋งสุดในเมืองไทยตอนนี้แล้วนะครับ

มีอีกแบบที่คิดไว้ในใจครับว่าลงทุนค่าปักหน่อย เราจะเอาตัวMR2มาไว้ที่อกแล้วจับเอานกมาปักหลังช่วงไหล่บนอะคับเอาใหญ่ๆๆอลังๆๆก้อสวยนะ
    แต่ยังคงคอนเซปโปโลเหมือนเดิมครับ แต่ราคาคงแพงขึ้นนะคับเพราะหนึ่งปีที่ผ่านมาทุกอย่างแพงขึ้นหมด ผ้า ค่าปัก ค่าเย็บ

อามอยากคุยเรื่องแบบลายก่อนแล้วจะได้คำนวนราคาต่อตัวมาแจ้งทุกคนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2007
  16. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เอาด้วยคับขนาด L 1ตัวครับ สีสดๆ เนื้อผ้าแบบเดิมดีมากๆ
    คราวนี้ขอให้อาหารนกหน่อยนะ อยากให้ตัวโตขึ้นอีกนิส

17. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    กาลังจาโหวตสีแดงเลย อิอิ แฟนเค้าเสนอมา เน้นสวย คราวนี้ราคาขึ้นนิดหน่อย ไม่หวั่น จัดไป :D

ของเอ๋ ไซส์กลาง 2 ตัว (ของเอ๋กะพี่อู๋) ไซส์ใหญ่ 1 ตัว (ของคุนแฟน แต่อยากจะบอกว่าไซส์ใหญ่ มันใหญ่มาก แอบหลวมไปนิสสสนึง :D)

โลโก้จัดให้เลยค่ะ

18. Van de Trust!!

424
    9
    0
    แดงก้อดีค้าบ ^^

19. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ขอตัวนึงครับ size m แล้วจะ meeting วันไหนหว่า

ติดต่อทาง pm หรือ email นะครับ

20. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เด่วจะโพสกระทู้แจ้งให้ทราบและแน่นอนค่ะ ไม่ต้องห่วง ไงก้เข้ามาเช็คเรื่อยๆและกันนะคะ

ยินดีต้อนรับ MR2_CLUB ค่ะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ธันวาคม 2007
  21. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณคุณอาม และคุณเอ๋มากนะครับ ถ้างั้นผมของจองไซส์ใหญ่ 1 ตัวก็แล้วกานครับ ขอบคุณมากๆครับ

22. Modernsite

Modernsite New Member Member

9
    1
    0
    ผมขอเป็น Size L 2ตัวนะคับ:D

23. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ผมเอาด้วย 2 ตัวครับ เอาเล็กกับกลางครับ ยังไงผมขอไปเอาที่ร้านตัดผมของคูณอาร์มไห้หรือเปล่าครับเพราะไกล้บ้านดีครับแตอนนี้ยังไม่ได้รถครับรถผมได้ประมาณปลายเดือนนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับมาใหม่ครับช์อป้อมครับ

24. jasma_arm

277
    1
    0
    คอนเฟิร์มนะคับ

สรุปอามคอนเฟิร์มนะคับว่าสีแดงปกขาวนะคับ จะได้ดูสดใส่หน่อย

ยอดตอนนี้23ตัวครับ

รบกวนอีกเรื่องนะครับ

ท่านที่สั่งแล้วและคนที่กำลังจะสั่งนะคับนะคับ ลงชื่อเล่นและเบอร์โทด้วยนะคับ อามจะได้ติดต่อได้ง่ายขึ้นนะคับ

เอ๋ครับพี่โทหาพี่โด่งมะได้
    ครายมีเบอร์เพื่อนๆๆ พี่ๆๆในคลับอามรบกวนฝากแจ้งด้วยนะคับว่าเสื้อปี2อะออกแล้ว
    ป๋าวิน จิม ม๊ก คม อ๋อง เอ๋มีเบอร์ใช่มั้ยคับฝากเอ๋โทถามท่านๆๆเหล่านี้ และคนอื่นๆๆที่ไม่ได้เอ่ยนามทีนะคับ ว่าจะเอาด้วยมั้ย
    ถ้าจะเอาด้วยมาลงชื่อพร้อมเบอร์ในบอร์ดนะคับ

ปล ขอบคุณเอ๋มากๆๆครับ

25. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เอ๋ยังคิดภาพเสื้อแดงปกขาวม่ายออกอ่า :cry:

ลงชื่อเล่นและเบอร์โทร พี่อาร์มรู้หมดและเนอะของเอ๋เบอร์โทรอ่า :D

ส่วนเบอร์พี่โด่งก้ 085-060-7888

ป๋าวินเอ๋ม่ายมีเบอร์แต่เด๋วฝากบอกพี่โด่งก้ได้นะเอ๋ว่า :) และก้พี่เป๊ก เด๋วเอ๋ฝากพี่โด่งด้วยและกาน :)

เด๋วพี่จิมมี่ พี่อ๋อง กะคมเด๋วจัดการให้ค่ะ ส่วน "ม๊ก" เค้าเป็นใครอ้ะ เอ๋ไม่รุจัก หรือชื่อจิงๆมีเปล่าเอ่ย

มีใครอีกหว่าสมาชิกเก่าๆ รอซักอีกประมานอาทิดนึง เผื่อนานๆสมาชิกจะเข้ามาเช็คที :)

26. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ไล่เรียงทีละคนมาเลย :D

พี่ตี๋ [Mok_] size L - 1 ตัว
    คม size M - 1 ตัว
    พี่จิมมี่ size M - 1 ตัว
    พี่อ๋อง size M - 1 ตัว
    พี่เป๊ก size L - 2 ตัว
    ป๋าวิน size L - 1 ตัว, size M - 1 ตัว

สำหรับพี่โด่ง โทรปายแล้วม่ายรับ เห็นพี่เป๊กบอกแกเปลี่ยนเบอร์แล้ว เด๋วไงได้เบอร์และจะ SMS ไปบอกนะคะพี่ :)

27. pookpui

1,304
    6
    38
    ผมลงชื่อในกระทู้แนะนำตัวแล้วนะครับ แต่เพื่อความสะดวกรวดเร็ว จาลงชื่อไว้ในนี้เพิ่มเติมด้วยอ่าครับ

ชื่อ: โจ้ ครับ
    size: XL
    เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ: 0897646067 ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคน ครับ

ขอบคุณคุณอาร์มมากนะครับ

ปล. ในรูปรถของคุณอาร์มที่จอดอยู่ ใช้ร้านที่อยู่แถวตรงข้ามปากซอยลาดพร้าว 48 รึเป่าอ่าครับ พอดีคุ้นๆ อ่าครับ เหมือนเคยเห็นมี MR2 จอดอยู่หน้าร้านนั้นอ่า บ้านผมอยู่แถวนั้นอ่าครับ ถ้าไม่ใช้ ต้องขอโทษด้วยอ่าครับที่จำผิด

28. d0ng

d0ng New Member Member

4
    0
    0
    อาวด้วย Size ใหญ่ 2 ตัว.. แต่หากทำหลายสี อาวสีละตัวเลย..
    แอบอ่านมานาน เก็บความรู้ไปเรื่อย ไม่ค่อยได้ post
    แต่จะสนับสนุนกิจกรรม แม้อาจจะไม่เคยไปนะ

29. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    รีบลงชื่อ+จำนวนนะคะ ใครพลาดต้องรอล๊อตหน้าเลยนะ :) เพราะตัด+ปักทีเดียวเลย

ปอลอว. ได้เสื้อตามที่ลงชื่อ, ไซส์, และ จำนวน ไว้ในกระทู้นี้นะคะ :cool:

30. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ผมชื่อ ป้อมครับ เอาด้วย 2 ตัวครับ Size M 1 ตัว และ Size S 1 ตัว ครับ เบอร์โทรก็
    086-374-9900 จะต้องทำอย่างไรบ้างก็โทรบอกด้วยนะครับขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้