2j-ge auto กล่องตัดที่ 4000 rpm ทำไงดี

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Sir_OO, 21 ธันวาคม 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sir_OO

Sir_OO New Member Member

2
    0
    0
    ใช้ JZS133 กล่องตัดที่ 4000rpm ก่อนหน้า เคยลากรอบได้ปกติ เคยลองสลับกล่องแล้วไม่หาย ทำไงดีคับ มีร้านแน่ะนำมั้ยคับ

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    รายละเอียดน้อยไปนิด ที่ว่ากล่องตัดที่ 4000 rpm ที่ความเร็วเท่าไหร่ รถใช้แก๊ส หรือน้ำมัน แล้วที่ว่ากล่องตัดๆ ยังไงคับ ขอรายละเอียดนิดนึง จะได้สรุปอาการได้

3. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    ลองไปถามที่ www.clubjz.net ดูครับ

4. xxx sr

xxx sr New Member Member

43
    0
    0
    อืมมม..รายละเอียดน้อยไปครับ..แต่ในเบื้องต้นสามารถเช็คโค๊ดเพื่อหาความผิดปกติก่อนได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้