พี่เขาโดนคนเดียวกับผมเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย, 28 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่เขาโดนคนเดียวกับผมเลย

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    บอกแล้วหายาก ^_^

2. เขาไม่คืนเงินให้หรอครับใช้ไม่ได้อ่ะ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถ้ามั่นใจว่าจานจ่ายตรงรุ่น ลองเปลี่ยน ecu ดูครับ

4. คนนี้เขาเคยขายผมมาแล้วครับพี่แจ๊คซึ่งเป็นของพัง สุดท้ายผมมาได้ที่พี่นัท Neo vvl ครับ เขาก้อหาว่าเป็นไปได้ไงส่งม่2ลูกมันจะพัง แต่ขอพี่นัทส่งมาให้ลองใส่ ติดใช้ได้สบาย แถมโอนตังทีหลังด้วย

5. Wichit Sriweang

Wichit Sriweang Guest

0
    0
    0
    ยำครับ พริก หอม กระเทียม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้