เอาไงดีครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย armyblue, 20 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armyblue

armyblue New Member Member

8
    0
    0
    คือตอนนี้ผมกำลังคิดๆอยุ่ว่า จะเอาหน้าแหลมผมที่มันก็โทรมๆหน่อย ไปชนมาหน้าไม่แหลมแล้ว แก้มโดนชนอีกเห้อออออ ไปวางเครื่องใหม่
    ที่เล็งๆไว้ก็ 1G-GTE (เครื่องถูกดีครับ) แ ละ 1J V VTi ซึ่งก็แพงขึ้นมาอีก
    สนนราคาการวางเครื่องทั้งหมด คงอยุ่ที่เกือบๆ 4หมื่น ยังไม่รวมเปลี่ยนเพลา

กับอีกทางนึงซึ่งผมมองไว้คือ ซื้อหน้าแหลมต่อจากเพื่อนๆพี่ๆในบอร์ด ซึ่งวางเครื่องแล้ว สภาพรถดีๆ ราคาอยู่ที่ 6-7หมื่นบาท

เอาไงดีครับ อยากขอความเห็นน่ะครับ

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ถ้าเป็น 1g คิดดีๆนะครับ มีเครื่องอีกหลายตัวน่าเล่น ที่ไม่ใช่ g และ j ส่วนเรื่องการตัดสินใจ ถ้าเป็นผมนะ ถ้ารักรถคันแรกมากๆ ก็ทำคันแรก แต่ถ้าไม่ได้มายอะไร ก็ข้อสองดูจะดีนะครับแถมได้คันแรกเป็นอะไหล่อีก

3. armyblue

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ แล้วพอมีเครื่องอะไรแนะนำบ้างครับ แนะนำได้เลยนะครับผมไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องเท่าไหร่ เห็นเขาว่ากันแบบนี้ก็ตามๆกันไป
    สำหรับผมรถคันนี้ถ้าวางเครื่องแรงๆ คงต้องเสียตังกับมันอีกพอสมควรเลย และที่สำคัญ คอนโซลหน้าไม่สวยแล้วด้วย ช่องแอร์มันแตกเละไปเลย งงมาก ว่าทำไมคนขับเดิมมันขี่ยังไง

อยากทราบด้วยเหมือนกันว่ามี่พี่ๆเพื่อนๆในบอร์ดของเรา มีใครที่ต้องการขายบ้างครับ
    ขอราคาประมาณไม่เกิน 75000 วางเครื่องแล้วนะครับ จะได้ไปขอลองขับก่อนตัดสินใจซื้อครับ

4. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    เด๋วคิดก่อนนะว่าจะขายอ่ะป่าว

5. armyblue

8
    0
    0
    ถ้าขายก็บอกเลยนะครับ จะได้ขอนัดดูตัวเจ้าสาวหน้าแหลมๆครับ อิอิ
    หรือท่านใดต้องการขาย ก็แจ้งไว้ละกันครับ

ขอบคุณค้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้