https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/q87/p180x540/1391583_10200881672476306_1738...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 15 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >

1. Deawz NightKids

Deawz NightKids Guest

0
    0
    0
    ต้องประจานครับ

2. เสียความรู้สึกเลยครับเจอแบบนี้ พอเลยผมคงไม่เอาอีกแล้ว บางไผ่ อยุธยา

3. ร้านผมยุ่นแท้ เส้นละ1200บาทเอง รับประกันไม่แท้เอมขี้หมามาพ่นใส่หน้าผมได้เลย

4. หากเป็นอย่างที่ คุณช่างมัน ไม่แคร์ เล่ามา บ้านผมเรียกย้อมแมวครับ...อยากให้มีแบบคุณตุ้ยเยอะๆครับ

5. แล้วเขามีรับประกันมั้ยอ่ะ คืนได้ป่าวลองไปคืนดู

6. คืนไม่ได้แล้วครับ สัยไปแล้ว ผมกะว่าถ้าใส่แล้วมีปัญหาก็จะเอาไปให้เค้าลองขับดูเลย แต่นี้ดันใส่แล้วโอเค อยู่ แต่ไม่แน่ใจว่าจะได้นานไหม ผมโดนไป 2400 เลย ซื้อของพี่ตุ้ยได้2เส้นเลย

7. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    มันมีอาการยังไงหรอครับก่อนเปลี่ยน เฉพาะตอนเลี้ยวรึคับ

8. ตอนเลี้ยวครับ และก็เสียง ค้งแครงๆ ขยับเพลาขับดูยิงชัดเลยครับ ช่างบอกว่าจาระบีเพลาขับตัวใน หน้าจะแห้ง แต่ผมอยากให้มันจบๆไปเลยจะไปซื้อ เพลาขับตัวในกับตัวนอก แต่ที่ร้านบอกว่าไม่มีตัวใน ซื้อยกเส้นถูกกว่า ก็เลยจัดมาครับแต่ไม่คิดว่าจะได้ของแบบนี้

9. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    อาการหายก็โอเคครับ แต่ถ้าไม่หายมีเผาครับร้านนั้นแฮ่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้