สอบถามโช้ค b12ครับพอดีมันแตกก็เลยอยากเปลียนแต่งบน้อย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nitipat Sukkapap, 5 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitipat Sukkapap

Nitipat Sukkapap Guest

0
    0
    0
    สอบถามโช้ค b12ครับพอดีมันแตกก็เลยอยากเปลียนแต่งบน้อย ใครมีเก็บหรือมี่รุ่นไหนที่แปลงใส่ได้บ้างครับ

2. มารอฟังด้วยคน ของผมอัดน้ำมันใหม่เอา2ปียังไม่รั่วนะ

3. Nitipat Sukkapap

0
    0
    0
    ครับแต่ผมอัดแล้วอัดอีกก็ยังรั่วคครับ อยากจะได้โชคแต่งมาใส่ก็หาได้อยากมากกว่าหาโช้คเดิมอีก. ทำอย่างไงได้ครับ มีคนบอกว่าให้ผมซื่อรถคันใหม่ได้แล้วมันเก่าไปแล้วจะซ่อมไปทำไม แต่ผมคิดว่าถึงรถของผทมันจะเก่าผมก็ยังรักมันและไม่คิดจะขายมันให้ใคร...

4. Nitipat Sukkapap

0
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ครับผม

5. Boat Cnx

Boat Cnx Guest

0
    0
    0
    ผมก็อยากหาของแต่งที่ราคาย่อมเยาว์เหมือนกันครับ กะจะไป อัดน้ำมันใหม่อยุ่ b12 ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้