ลูกชายขาแพรง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Akapong Eak Nanfun, 8 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูกชายขาแพรง

1. เป็นไรครับ

2. เบรคค้างเพราะsealขาด, ยางหุ้มเพลา+แร็คขาด ช่างมัน ไม่

3. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ค่าเสียหายแพงป่ะครับ

4. ทำที่ไหนครับ

5. 1. ล้างเบรค, ขัดลูกสูบ 2. เปลี่ยนseal 2ข้าง 3. เปลี่ยนผ้าเบรค 4. ยางหุ้มเพลาใน LH 5. เปลี่ยนยางหุ้มแร็ก LH / RH 6. ตั้งศูนย์ (ที่อื่น) เบ็ดเสร็จ 2,200฿ แพงป่ะ?

6. คิดว่าไม่แพงครับ แต่ทำแล้วสบายใจก็โอเครครับ

7. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    จัดไปเลยครับ

8. ค่าแรง 400฿

9. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ร้านนี้ขึ้นชื่อเรืีองราคาไม่แพงอยู่แระอิอิ

การันตีเรื่องของถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้