ผมเจอที่รั่วแล้วครับ จากท่อที่ชี้ ทำยังไงได้บ้างครับ ถ้าเปลี่ยนประมาณเท่าไร

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panatakrit Yamsual, 5 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเจอที่รั่วแล้วครับ จากท่อที่ชี้ ทำยังไงได้บ้างครับ ถ้าเปลี่ยนประมาณเท่าไร

1. แนะนำให้เปลี่ยนของแท้เลยนะครับ

2. เป็นไรวะ

3. เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ ขอบคุณครับ พอทราบราคามั๊ยครับ Ratchakorn Sieng-Ek น้ำมันรั่วครับ

4. ราคาไม่ทราบครับ

5. ของเชียงกงเส้นละพันคับ

6. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    จัดไปเลยครับ ใช้กันยาวๆๆ

ห้องเครื่องสะอากจังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้