สมาชิกเราใน nv club มีใครมีความรู้ด้าน ขึ้นรูปไฟเบอร์,หล่องานไฟเบอร์บ้างครับ.?...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 21 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกเราใน nv club มีใครมีความรู้ด้าน ขึ้นรูปไฟเบอร์,หล่องานไฟเบอร์บ้างครับ.? #จะขอสมัครเรียน

1. หรือท่านใดสนใจจับกลุ่มไปเรียนกับผมทีเดียวเลย..จะเอาความรู้นั้นมาหล่อกระบะลองพื้น,สมาร์มบาร์,อุกรณ์ตกเเต่งอื่นๆ

2. ผมก้สนใจ

3. นั้นไงได้ นร.สองคนเเล้ว

4. อยากเรียนด้วยอ่ะ

5. เปนแต่ขึ้นรุปงานซาวด์เครื่องเสียงคับ

6. สงสัยพากันไปเรียน..รึจะพากันไปเมาซักไม่เเน่ใจซะเเล้ว...55

7. สงสัย..ว่าจะไม่มีท่านใดรับเราเป็นศิษย์ซะเเล้วมัง

พี่ วา ทิวา ไปเรียนกับร้านเครื่องเสียงรถยนต์ดิคับ เค้าน่าจะสอนให้บ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้