ผมมีวิธีที่จะเอารูปมิตติ้งกลับมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    สำหรับผู้ที่เคยโพสรูปมิ้ตติ้งไว้น่ะครับ ให้เข้าไปที่แผงควบคุมส่วนตัวน่ะครับ แล้วดูหัวข้อเบ็ดเตร็ดน่ะครับ จะมีข้อย่อยเขียนว่าแนบไฟล์ให้เข้าไปที่หัวข้อนี้น่ะครับ เข้าไปแล้วจะมีฟอรั่มที่เราเคยโฟสรูปเอาไว้ทั้งหมดน่ะครับ ให้ลองเลือกหัวข้อที่เราเคยโพสรูปมิ้ตติ้งไว้น่ะครับแล้วเซฟเอารูปใส่เครื่องแล้วเอามาลงที่หัวข้อปักหมุดรูปมิ้ตติ้งทุกครั้งที่แชมป์ทำขึ้นมาใหม่อ่ะน่ะครับ ยัไงถ้าโพสใหม่ก็รบกวนลงไว้ด้วยน่ะครับว่ามิ้ตติ้งเมื่อไรงานไรอ่ะครับ หรือใครที่ขี้เยจโพสก็เซฟรูปแล้วส่งมาทางเมล์ให้ผมก็ได้ครับเดี๋ยวผมลงให้เอง เมลผมก็ [email protected] หรือ [email protected] น่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ดีใจด้วยที่หาเจอ อ้าวพวกเราให้อภัยนายเมย์ได้แล้ว

3. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปเอารูปใน VELOCITY ได้นะครับมีรูปมาลงแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้