แวะมาเยี่ยมเยียน van only ดังใหญ่แล้ว

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย นะโม, 16 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ยังจำกันได้ บ่

วันไหนไปเมา โทรมาชวนกันบ้างน่ะ

ป๋าไหน น้าเมย์ น้าแชมป์ น้าตูน น้าสัน (เกย์คิง) และเพื่อนๆหลายๆท่าน

ช่วงนี้ว่างๆอยากเมา

อยากดวลเหล้ากับ van only อ่ะ

ผมจัดให้เอง

:cool:

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    555+ แล้วนายหายไปไหนมาอ่ะ ไม่เข้ามาพูดคุยพบป่ะกันเลย แล้วรู้ได้งายว่าดัง อิอิ หายไปเงี๊ยะเพื่อนๆคิดว่าถอดใจไปซ่ะแล้ว อย่าเพิ่งทิ้งกานดิ รุ่นบุกเบิกแท้ๆ ยังไงเอาไว้เจอกันปีใหม่ที่บ้านแชมป์เลยน่ะจ๊ะ 555+

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    คิดถึงอยู่ตลอดแหละครับ นายโอม เป็นไงสบายดีป่าว
    แล้วกิจการเป็นไงบ้าง อยากเมาเดี๋ยววันไหนว่างจะโทรไป

4. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    จัดไป ว่าแต่ที่ไหนดีคับเสี่ยโอม

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ดีคับเสี่ยโอม .... ว่าผ๋มเปงเกย์เด๋วเพื่อนเข้าใจถูก...อิอิ หายไปนานเลยคิดถึงน่ะเนี้ย มีเมาเมื่อไหร่นัดมาได้เลยค๊าบ

6. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    นัดวันมาล่วงหน้านะครับ พี่น้อง

7. joy_kmit'l

joy_kmit'l New Member Member

1
    0
    0
    แล้วพี่โอมว่างวันไหนบ้างละค่ะ อยากกินวันไหนนัดวันมาเลย แล้วจะเอานักศึกษาสวย น่ารัก คนที่พี่พานั่งรถพี่วันนั้นมาด้วยป่าว เพื่อนๆอยากรู้จัก5555........ล้อเล่นคับ............... สงสัยงานนี้พี่โอมมีเรื่องจะคุยกันเยอะ....อยากกินแล้วเนี่ย

8. jackie101

346
    0
    0
    ระวังงานจะเข้า ลูกเค้ายังเล็ก อิอิ

9. นะโม

142
    0
    0
    ผมพาสาวๆนั่ง หลายคนอ่ะครับ

เลยจำไม่ได้ว่าคนไหน

วันไหนเจอกัน บอกด้วยน่ะ ว่า แหล่มไหม

ถ้าไม่แหล่ม จะได้เปลี่ยนใหม่

ที่หายไปไม่ใช่ไรหรอก

งานยุ่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ผมหงอก ขึ้นมาใหม่ เพียบๆๆๆๆ

เซ็งเลย

ไม่ค่อยได้แต่งรถแล้วด้วย เลยไม่ได้ไปไหน

ใน van only มีแต่รถสวยๆ แหล่ม ๆ เราเขินอ่ะ

วันไหนจะเมานัดผมล่วงหน้าด้วยแล้วกันจะได้เคลียงานได้

ไว้เจอกันครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

FUN FUN FUN FUN ทุกวัน

ตอนนี้มีแต่รถเดิมๆขับ ไม่กล้าไปไหนเท่าไหร่ อายยย

อิอิอิอิ ไว้เจอกันครับบบบบบบ

นายตูนไปล้างรถข้างโลตัส วังหินบ่อยน่ะเราอ่ะ

ไปนั่งดูหญิงร้านกาแฟอ่ะสิท่า

ใครมีหญิงจัดมาเผื่อด้วยน่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

10. san leo

760
    2
    0
    โห เสี่ยโอม เรา ทำงานขนาดไม่มีเวลาไปหาเด็กเลยน่ะเนี้ย...อิอิ ......เด๋วให้ แฟนแชมป์ กับแฟน ตูน จัดให้ สักหน่อยและ....

11. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    นิขนาดไม่มีเวลาน่ะเนี๊ยะ ยังเหงตูนไปล้างรถที่วังหินเลย อิอิ

12. jackie101

346
    0
    0
    อุตสาห์หลบแล้วนะเนี้ย ยังจำได้อีก อิอิ

13. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    คนดังก็อย่างนี้แหลน้าตูน..อิอิ :sad::sad::sad:

14. jackie101

346
    0
    0
    ซะงั้น.......

15. san leo

760
    2
    0
    หิว.....เหล้า .....ว่ะ....

16. นะโม

142
    0
    0
    อยากลงอ่างงงงงงงงงงงงงงง

เสี้ยนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปดีกว่า

17. san leo

760
    2
    0
    ลงที่ไหนอ่ะ...เสี่ยโอม

18. jackie101

346
    0
    0
    ไปไม่ชวน.....มีเคือง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้