ขอสมัครสมาชิกด้วยครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย ต้น1, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้น1

ต้น1 New Member Member

5
    0
    0
    ผมเพิ่งได้รถมาสภาพก็คงต้องทำอีกหลาย อยากทำสีตัดผุ วางเครื่องSRไม่มีเทอร์โบออโต แล้วก็ทำลูกหมากช่วงล่างครับ แรคพวงมาลัยด้วย สงสัยดูแล้วก็ต้องทำทั้งคัน:D

2. ต้น1

5
    0
    0
    ลืมบอกไปว่าอยู่แถวมีนบุรีครับ ว่างๆจะขอไปปรึกษากับทางคลับด้วยครับผม

3. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ขอเชิญครับ ปั้มESSOก.ม.5ฝั่งขาไปหลักสี่ ทุกวันเสาร์
    แต่พวกผมจะตีแบตที่ถ.นวลจันทร์ก่อนจะไปปั้มกัน

4. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..ยินดีเช่นกันครับ ว่างๆมาจอยกัน ผมอยู่มีนบุรีเหมือนกันนะ รามอินทรา 117

5. ต้น1

5
    0
    0
    เจอกันแน่นอน ผมมีปัญหารถจะปรึกษาเพียบเลย:D

6. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ยินดีครับ วางๆก็แวะมาพูดคุยกันครับ

รถปีอะไรครับ ดูสภาพตามรูปสวยดีนะครับ 2 ประตู M สะด้วย ได้มาราคาเท่าไหรครับ เครื่องเดิมรึปล่าวครับ

7. ต้น1

5
    0
    0
    รถปี 89 เครื่องเดิม เกียร์ธรรมดา ครับคุณPK จับมา100000 ไม่รู้แพงไปป่าว ยังต้องซ่อมอีกเยอะครับ :cry:

8. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ...แพงหรื้อไม่ อย่าไปสนในครับ เราตามที่เราชอบดีกว่า ว่างๆเข้ามาคุยปรึกษากันน่ะครับ ผมอยากช่วยเหลือให้รถคนอื่นๆ วิ่งดี ดีเหมือนกัน....

9. PK.K

492
    13
    0
    ดูจากรูปไม่แพงเลยครับสภาพหลักสวยมากครับ ที่เหลือมันก็ต้องเก็บบ้างนิดหน่อยครับ ส่วนภายในเป็นไงครับ
    ถ้าได้แบบเดิมสวยนิ่มๆ ไม่ชำรุดทรุดโทรม ราคานี้ถูกมากครับ ถ้าซื้อถูกกว่านี้สภาพคงต้องทำอีกหลายละครับ

ใจเย็นๆครับ ทำค่อยๆเป็นค่อยๆไป วางๆก็แวะมาปรึกษากันได้ครับ ยินดีครับ

10. PK.K

492
    13
    0
    ไม่มีความเห็นอะไรเลยเหรอ ครับ น่านะสักนิดครับ

แหม....ก็รู้อยู่ว่าเขาสุดยอดแล้ว....ก็อยากดูภายในว่าแว้วไหมงะ....แต่ดูภายนอกก็คงแอบแว้วมานิสนึ่งแล้วละ....สรุปภายนอกแว้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้