สอบถามท่านผู้รู้ครับ คือนำมันเครืองมันรั่วออกจากตรงนี้ด้านล่าง มันมีรูเล็กๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan NV, 20 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan NV

Nissan NV Guest

0
    0
    0
    สอบถามท่านผู้รู้ครับ คือนำมันเครืองมันรั่วออกจากตรงนี้ด้านล่าง มันมีรูเล็กๆ มันต้องอุดมัย รึปล่า รึมันไม่ควรมีรูตอนนี้รัวแรงมากจอดไหนนองเต็มพื้น จะออกมาเยอะมากตอนเยียบแรง

2. ตรงไหนครับถ้าตรงปั๊มนะอุดเลยครับ

3. Nissan NV

0
    0
    0
    ตงปั้มนี่ล่ะ ด้านล้างมันจะเปนรูเล็กๆ อุดได้หรอครับ

4. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    อุดได้เหรอพ้มก้รั่ว

5. อุดได้เลยคนับเช็ดให้แห้ง เอาแผ่นอลูมิเนียม ที่แปะหม้อข้าวแปะก็อยู่ครับ

6. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนค่ับพ้มม

7. Nissan NV

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. ถ้ากลัวไม่อยู่ก็ซีเมนต์เหล็ก เลย

9. Nissan NV

0
    0
    0
    ผมเอาซีเมนต์เหล็กอุดล่ะ รอดูผล

10. Nissan NV

0
    0
    0
    มันออกมาจนแถวนี้เปียกไปด้วยน้ำมัน

11. ของผมเมื่อก่อนก็ออก หาตั้งน่นกว่าจะเจอว่าออกมาจากตรงนั้น

12. ของผมก็รั่วคับ แต่เปลี่ยนจากปั๊มac เป็นปั้มไฟฟ้าเลยคับ

13. Nissan NV

0
    0
    0
    ไม่รั่วล่ะครับ

14. Nissan NV

0
    0
    0
    ธีระพงษ์ บุญเกิด ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้