น้าๆnvเครื่องคาบูทำไงให้วิ่งดีๆรุ้สึกเหมือนอืดๆทำไงได้บ้าง. ต้องตีท่อไหมรึต้องทำอะไรกะคาบู

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ซูโม่ กิ๊ก, 19 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    น้าๆnvเครื่องคาบูทำไงให้วิ่งดีๆรุ้สึกเหมือนอืดๆทำไงได้บ้าง. ต้องตีท่อไหมรึต้องทำอะไรกะคาบู

1. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
  2. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยคน คาร์บูเหมือนกัน

3. น้าๆแนะนำหน่อยของใหม่1800มีมือ2ไหมอิอิ

4. Praphol Mao

Praphol Mao Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยคนตอนนี้ใช้แก๊สอยู่ ถ้าถอดแก๊สออกแล้วใช้ e85 จะแรงขึ้นรึเปล่าครับ

5. ใส่e85ได้กับโซฮอน95อะไรดีกว่า

6. ขอตามเรื่องทำไงให้รถวิ่งดีขึ้นด้วยคน

7. ตามด้วยครับ คาบู แก๊สเพรียวๆ ออโต้

8. มีนมหนูเปลี่ยนไหมเหมือนมอไซ

9. Patiput Mapochai

0
    0
    0
    ของผมตอนนี้ปัญหาน้ำมันหนา ควันอย่างกับดีเซล อยากได้ไฟแรงๆ ลมดีๆ ผมว่าวิ่งตายเลย

10. เดียวลองหาตังซื้อเฮดดูว่าดีขึ้นไหม

11. รึมันมีนมหนูให้เปลี่ยนรึป่าวอยากลองทำดู

12. Patiput Mapochai

0
    0
    0
    ผมว่าน่าจะมีนะครับ นมหนู พวก Webber ยังมีเปลี่ยนกันเลย แต่ของเราคงหายาก

13. ถ้าได้ผลรึมีวิธีทำไงแนะนำด้วยนะ

14. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    มียูทูปของช่าง. ใหญ่ยนต์จูนนิ้ง. จะมีตอนล้างคาร์บูnvยุ น่าจะต่อยอดได้ครับลองเข้าไปเปิดดู

15. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    ลองเฮดเด้อ กะ กรองเปรือย ก่อนครับ

16. คับเดียวเก็บตางซื้อแปบอิอิน้าท่านไหนมีมือ2แนะนำได้นะอิอิ

17. Topjing Pokom

0
    0
    0
    มือสองหายากครับ เอาใหม่เลย1800 งายดี

18. ของน้าคาบูด้วยรึ

19. ท่อที่ครอบคาบูของอะไรรึเป้นท่อแหลดดีกว่า

20. Topjing Pokom

0
    0
    0
    เลทเลยสวยดีครับ เครืองฉีด แก๊สดูด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้